Panta lyf

Á lyfja.is getur þú pantað lyfin þín rafrænt og þau bíða þín þegar þú kemur í næsta apótek Lyfju. Þú velur hvar þú vilt sækja lyfin. Á virkum dögum er einnig er hægt að fá lyfin send heim á höfuðborgarsvæðinu, Reykjanesbæ, Selfossi og Akureyri. Heimsending fer fram samdægurs á höfuðborgarsvæðinu, ef pöntun er frágengin og greidd fyrir kl. 16:00. Afhending fer fram með snertilausum hætti.

LYF_0320_Precold-penxim_1080x1080_2

Fylltu út reitina hér að neðan og við afgreiðum pöntunina þína eins fljótt og auðið er eftir að pöntun hefur borist.

LogoSancoInternet_IS_A-300


Nafn á lyfi


Til að fyrirbyggja ruslpóst:

Póstnúmer Netfang sendist á
101 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
102 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
103 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
104 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
105 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
107 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
108 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
109 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
110 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
111 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
112 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
113 Reykjavík lagmuli@lyfja.is
170 Seltjarnarnes lagmuli@lyfja.is
200 Kópavogur lagmuli@lyfja.is
201 Kópavogur lagmuli@lyfja.is
203 Kópavogur lagmuli@lyfja.is
210 Garðabær lagmuli@lyfja.is
220 Hafnarfjörður lagmuli@lyfja.is
221 Hafnarfjörður lagmuli@lyfja.is
225 Garðabær lagmuli@lyfja.is
230 Reykjanesbær reykjanesbaer@lyfja.is
260 Reykjanesbær reykjanesbaer@lyfja.is
262 Reykjanesbær reykjanesbaer@lyfja.is
270 Mosfellsbær lagmuli@lyfja.is
600 Akureyri apotekid@akureyri.is
603 Akureyri apotekid@akureyri.is
735 Eskifjörður eskifjordur@lyfja.is
800 Selfoss selfoss@lyfja.is
Code ArticleID Netfang Nafn Breyttur 'sækja hvenær' tími
Akureyri 1055 akureyri@apotekid.is Apótekið Akureyri
Arbaer 1054 arbaer@lyfja.is Árbæjarapótek
Blonduos 94 blonduos@lyfja.is Lyfja Blönduósi
Borgarnes 96 borgarnes@lyfja.is Lyfja Borgarnesi
Budardalur 97 budardalur@lyfja.is Lyfja Búðardal
Egilsstadir 98 egilsstadir@lyfja.is Lyfja Egilsstöðum
Eskifjordur 99

eskifjordur@lyfja.is

Lyfja Eskifirði
Gardatorg 1003 gardatorg@lyfja.is Lyfja Garðatorgi
Grafarholt 1032 grafarholt@lyfja.is Lyfja Grafarholti
Grandi 973 grandi@lyfja.is Lyfja Granda
Grindavik 100 grindavik@lyfja.is Lyfja Grindavík
Grundarfjordur 101 grundarfjordur@lyfja.is Lyfja Grundarfirði
Hafnarstræti 928 hafnarstraeti@lyfja.is Lyfja Hafnarstræti
Hofn 102 hofn@lyfja.is Lyfja Höfn
Husavik 103 husavik@lyfja.is Lyfja Húsavík
Hvammstangi 104 hvammstangi@lyfja.is Lyfja Hvammstangi
Isafjordur 105 isafjordur@lyfja.is Lyfja Ísafirði
Kopasker 366 kopasker@lyfja.is Lyfja Kópaskeri 1
Lagmuli 52 lagmuli@lyfja.is Lyfja Lágmúla
Laugaras 107 laugaras@lyfja.is Lyfja Laugarási
Neskaupstadur 108 neskaupstadur@lyfja.is Lyfja Neskaupstað
Nybylavegur 78 nybylavegur@lyfja.is Lyfja Nýbýlavegi
Patreksfjordur 109 patreksfjordur@lyfja.is Lyfja Patreksfirði
Raufarhofn 367 raufarhofn@lyfja.is Lyfja Raufarhöfn 1
Reydarfjordur 110 reydarfjordur@lyfja.is Lyfja Reyðarfirði
Keflavik 111 reykjanesbaer@lyfja.is Lyfja Reykjanesbær
Saudarkrokur 112 saudarkrokur@lyfja.is Lyfja Sauðárkróki
Selfoss 113 selfoss@lyfja.is Lyfja Selfoss
Seydisfjordur 114 seydisfjordur@lyfja.is Lyfja Seyðisfirði
Skagastrond 115 skagastrond@lyfja.is Lyfja Skagaströnd 1
Smaralind 66 smaralind@lyfja.is Lyfja Smáralind
Smaratorg 53 smaratorg@lyfja.is Lyfja Smáratorgi
Stykkisholmur 117 stykkisholmur@lyfja.is Lyfja Stykkishólmi
Thorshofn 118 thorshofn@lyfja.is Lyfja Þórshöfn